frá Laugardagur 15 til Þriðjudagur 18 Ágúst 1992
47 myndir
Die erste Tour bis in die Alpen!
Hannover --> München --> St. Leonhardt --> Stilfzer Joch --> Umbrail-Paß --> Flüelapaß --> Horw --> Schwarzwald --> Freiberg (Schwaben) --> Hannover